Barka da zuwa nasara!

XGN66-12 (Z) madaidaicin mai canzawa

Takaitaccen Bayani:

Kayan samfur : Babban Siffar Canjin Wutar Lantarki

Gabatarwa : XGN66-12 nau'in madaidaiciyar madaidaiciyar madaidaiciya (daga baya ake magana a matsayin mai canzawa) shine sabon babban ƙarfin wutar lantarki na kamfani ɗin mu, wanda ya dace da ƙimar ƙasa GB3906 “3-35kV AC ƙarfe da ke kewaye” DLT404 “AC na cikin gida babban ƙarfin wutar lantarki Fasaha ”Bukatun“ Yanayi ”suma sun dace da daidaitaccen IEC60298“ Bukatun don sauya AC da aka haɗa da ƙarfe.


Bayanin samfur

Alamar samfur

XGN66-12 madaidaicin mai canzawa (wanda ake kira mai canzawa) shine sabon ƙarni na babban ƙarfin wutar lantarki cikakken tsarin kamfanin mu, cikin layi tare da daidaitaccen ƙimar GB3906 "3-33kV AC mai haɗa ƙarfe mai haɗa ƙarfe" Sashin wutar lantarki DLT404 "AC na cikin gida madaidaicin madaidaicin ƙarfin wutar lantarki Buƙatun Yanayin Fasaha suma sun cika buƙatun daidaitattun ƙasashen duniya IEC60298 "AC mai haɗawa da ƙarfe da kayan sarrafawa ƙarƙashin 1kV a ƙasa 52kV".

Samfurin yana ɗaukar fasahar ci gaban ƙasashen waje, ƙaramin girmansa shine kawai 50% na ƙarar madaidaicin mai canzawa; mai kewaya kewaye yana da babban abin dogaro da kyakkyawan aiki; tsarin haɗin gwiwar "biyar-prof" amintacce ne kuma mai sauƙi. Mai canzawa shine 3.6,7.2,12kV mai kashi uku na AC 5OHz guda ɗaya na busbar yanki na cikin gida don karɓa da rarraba makamashin lantarki. Yana da ayyuka na sarrafawa, kariya da sa ido kewaye.It ana iya amfani da shi a cikin nau'ikan cibiyoyin wutar lantarki daban-daban, tashoshin masana'antu, masana'antu da hakar ma'adinai, gine-gine masu tsayi, da sauransu, kuma ana iya haɗa su tare da kabad na cibiyar sadarwa na zobe don amfani a budewa da rufewa.

XGN66-12 Yi amfani da yanayin muhalli

1.Taurin bai wuce 1000m ba.

2.Ambient zazzabi: -25 ° C ~ +40 ° C, matsakaicin zafin jiki a cikin awanni 24 baya wuce +35 ° C.

4.Karfin girgizar ƙasa ba ta wuce matakan 8. Babu tsananin rawar jiki da girgiza da haɗarin fashewa.


  • Na baya:
  • Na gaba: