Barka da zuwa nasara!

WSRM6-12 cikakke da cikakken rufi mai jujjuyawar cibiyar sadarwar zobe

Takaitaccen Bayani:

Kayan samfur : Babban Siffar Canjin Wutar Lantarki

Gabatarwa :RM6-12 jerin hanyar sadarwar zobe na cibiyar sadarwa shine SF6 iskar gas da aka haɗa nau'in akwatin akwatin da aka haɗa. Za'a iya haɗa kayan aiki da naúrar canza kaya, jujjuya jujjuya kayan haɗin haɗin lantarki, na’urar keɓewar keɓaɓɓiyar injin, da sashin shigar da bas. Yin amfani da jerin fasahohi da kayan aiki, yana da kyawawan kaddarorin lantarki da na inji, yanayin da yanayin bai shafa ba, ƙarami ne, mai sauƙin shigarwa.

RM6-12series cikakken rufaffiyar rufaffiyar hanyar sadarwar zobe na cibiyar sadarwa shine SF6 iskar da aka sanya karfe na kowa akwati mai rufewa, wanda za'a iya amfani dashi da naúrar sauya kaya, sauya kaya Fused hade da naúrar lantarki, na’urar fashewar kewaye, rukunin layin bas da sauran kayayyaki. Yi amfani da ɗimbin fasahohin zamani da kayan aiki. Yana da kyawawan kaddarorin lantarki da injin Injin yana shafar muhallin da yanayi, ƙarami da ƙarami, mai sauƙi ga tsayi, mai sauƙin aiki, babu kulawa, da haɗin sassauƙa. bayyanannu da ƙirar ƙira tana tabbatar da sauƙin aiki kai tsaye. Ƙarfin wutar lantarki yana da girma, ya dace da tsarin wayoyi iri -iri.


Bayanin samfur

Alamar samfur

Siffofin fasaha:

aikin raka'a C module F module V module Bayani na CBM
Load sauya Haɗin kayan lantarki injin canzawa Kadaici/sauyawa ƙasa injin da ke kewaye Kadaici/sauyawa ƙasa
The rated ƙarfin lantarki KV 12 12 12 12 12 12
Yawan mita HZ 50 50 50 50 50 50
Ƙarfin ƙarfin ƙarfin ƙarfin ƙarfin lantarki (lokaci/karaya) KV 42/48 42/48 42/48 42/48 42/48 42/48a
Walƙiya girgiza tsayayyen ƙarfin lantarki KV 75/85 75/85 75/85 75/85 75/85 75/85
Rated halin yanzu A 630 cika 1) 630   1250/630  
Ikon karyewa:              
Rated rufaffiyar madauki karya yanzu A 630          
Rated USB caji hutu yanzu A 10          
An ƙaddara ɗan gajeren rufewa na yanzu (mafi girma) A 50 80        
An ƙaddara ƙima mai ƙarfi na halin yanzu kA 50          
An ƙaddara halin da ake iya jurewa na ɗan lokaci ku/35 20          
An ƙaddara ɗan gajeren zagaye na watsewa kA   31.5 20   25  
Matsayin canja wuri na yanzu A   1700        
Yi amfani da matsakaicin halin yanzu na fis A - 125        
Tsayayyar madauki -n ba ≤300 ≤600        
Rayuwar injiniya na gaba 5000 3000 5000 2000 5000 2000

  • Na baya:
  • Na gaba: