Barka da zuwa nasara!

KYN61-40.5 (Z) Mai ɗauke da kayan ƙarfe AC mai ɗauke da kayan wuta

Takaitaccen Bayani:

Kayan samfur : Babban Siffar Canjin Wutar Lantarki

Gabatarwa type Nau'in KYN61-40.5 (Z) wanda ke ɗauke da ƙarfe mai rufi wanda aka rufe AC ɗin ƙarfe na ƙarfe, (wanda daga baya ake kira switchgear), wani nau'in cikakken tsarin rarraba wutar cikin gida tare da ƙimar ƙarfin 40.5KV, 3-phase, AC, da 50Hz suna da irin waɗannan ayyuka kamar sarrafawa, kariya da aunawa da'irori, mai canzawa ya dace da irin waɗannan ƙa'idodi kamar GB/T11022- 1999, GB3906- 1991, DL4041997 da sauransu.


Bayanin samfur

Alamar samfur

Siffar samfur

An haɗa majalissar tare da raka'a masu haɗawa, mai fasa bututun tafi da gidanka na nau'in bene ne
Sanye take da wani sabon nau'in mahadi mai ruɓar injin ɓarna, madaidaicin musanyawa, da sauyawa mai sauƙi
Maƙallan sanda mai jujjuyawa, wanda zai iya sauƙaƙe motsa keken hannu da hana ayyukan kuskure Ana iya aiwatar da ayyuka lokacin da aka rufe ƙofa
Kulle tsakanin babban juyawa, keken hannu, da ƙofar mai jujjuyawar tana ɗaukar toshe na inji wanda zai iya gamsar da buƙatun rashin tsaro.
A sarari a cikin sashin kebul yana da girman isa don haɗa igiyoyi da yawa
Ana amfani da saurin sauyawa na ƙasa don ƙasa da gajeren zango
Digiri na kariya ya kai IP4X. lokacin da aka buɗe ƙofar sashin keken hannu, matakin kariya shine IP2X
Dangane da GB3906-1991, DL404-1997, da ma'aunin IEC-298

 

aikin raka'a siga
The rated ƙarfin lantarki kV 40.5
Matsayin rufi mai daraja Walƙiya girgiza ƙarfin lantarki (cikakken kalaman) kV 185
Ƙarfin ƙarfin wutar lantarki (1min) kV 95
Yawan mita Hz 50
Rated halin yanzu A 630 ; 1250 ; 1600 ; 2000
An ƙaddara ɗan gajeren lokacin hutu Ƙarfin ƙarfin wutar lantarki (1min) kV 20-25 - 31.5
An ƙaddara ɗan gajeren rufewa na yanzu (mafi girma) kV 50-63-80
An ƙididdige tsayayyen halin yanzu (ƙima) kV 50-63-80
4S zafi-barga na yanzu (ƙimar tasiri) kV 20-25 - 31.5
Aikin kariya na yadi Kabarin kakkarfa kabad mm IP4X
Girma (L × W × H) SF6 gajeren zango mm 1400 × 2200 × 2600

Amfani da hali

Yanayin muhalli: daga +40 ℃ zuwa -10 ℃, matsakaicin zafin jiki a 2ah bai wuce 35 ℃ ba.

Cikakken tudu: kasa da 1000m.

Yanayin zafi: matsakaicin darajar yau da kullun ƙasa da 95% kuma matsakaicin darajar kowane wata ƙasa da 90%.

Ƙarfin girgizar ƙasa: ƙasa da digiri 8.

Matsalar tururin ruwa: matsakaicin darajar yau da kullun kasa da 2.2kPa da matsakaicin darajar kowane wata kasa da 1.8 kPa.

Wurin da ke kewaye da wurin inda babu haɗarin wuta da tsohon. plosion, ko datti mai tsanani, lalata sunadarai, ko tashin hankali


  • Na baya:
  • Na gaba: